โพสประกาศ
ลงทะเบียน
เข้าสู่ระบบ
ติดต่อเรา
Blog
ค้นหา
ลงประกาศให้เช่าบ้าน คอนโด ฟรี, ไม่จำกัด ไม่ต้องสมัครสมาชิก
ลงประกาศขายบ้านฟรี
ลงประกาศขายที่ดินฟรี
ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Chatuchak.com ตลาดอสังหาออนไลน์ ลงประกาศฟรี ด้วยตัวเอง แบบไม่จำกัด สำหรับผู้ซื้อ-ผู้ขาย ออนไลน์ทั่วประเทศ .
อุปกรณ์การก่อสร้าง
10 listings
หอพัก อพาร์ทเม้นท์
8 listings
ทาวน์เฮ้าส์
55 listings
บ้าน
98 listings
ที่ดิน
295 listings
คอนโดมิเนียม
74 listings
Featured listings
premium
7 months ago
Preview
47700000.00 ฿
ที่ดิน ถ.ศุขประยูร23 ต.นาป่า อ.เมืองชลบุรี จ.ชลบุรี เนื้อที่ 5-1-19 ไร่ ใกล้โรบินสัน,โฮมโปร,แม็คโคร
ที่ดิน
7 months ago
ตำแหน่งที่ตั้งทรัพย์ 13.396528, 101.038444 - ที่ดินตั้งอยู่ ตำบลนาป่า อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี - ที่ดินตั้งอยู่บนถนนศุขประยูรซอย 23 - ที่ดินห่างจากถนนศุขประยูร 1 กิโลเมตร - ที่ดินห่างจาก โรบินสัน 2 กิโลเมตร - ที่ดินห่างจากโฮมโปร 2.5 กิโลเมตร - ที่ดินห่างจากแม็คโคร 2.7 กิโลเมตร รายละเอียดทรัพย์ 1. ที่ดินแปลงนี้ มี...
อำเภอเมืองชลบุรี, TH
/
7 months ago
/
1280863 hits
อำเภอเมืองชลบุรี, TH
47700000.00 ฿
phonlawat
premium
1 year ago
Preview
1900.00 ฿
มีซุ้มว่างให้เช่าขายของ การเคหะ1 จันทบุรี
ประกาศให้เช่าที่ดิน
1 year ago
มีซุ้มว่างให้เช่าขายของ การเคหะ1 จันทบุรี เดือนละ 1900 บาท สนใจติดต่อ 0856232091
อำเภอเมืองจันทบุรี, TH
/
1 year ago
/
2056272 hits
อำเภอเมืองจันทบุรี, TH
1900.00 ฿
pramual
premium
1 year ago
Preview
1500000.00 ฿
ที่ดินทำเลทอง (เจ้าของขายเอง) 68 ตารางวา ตารางวาละ 22,058บาท ราคารวมทั้งแปลง 1,500,000 บ
ประกาศขายที่ดิน
1 year ago
ที่ตั้ง ซ.หนองระแหง4แยก2 แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพมหานคร ค่าโอน+ภาษี ณ กรมที่ดินเจ้าของออกให้ ✅️โฉนดปลอดภาระ พร้อมโอน ความสะดวกในการเดินทาง -ทางด่วนพิเศษฉลองรัช ด่านจตุโชติเพียง 3 กม. เวลา 5-8 นาที -มอเตอร์เวย์ บางนา-บางปะอิน เพียง 5 กม. 10-15 นาที -สถานีรถไฟฟ้าสายสีเขียว คูคต เพียง 7 กม. ใช้เวลาเดินทาง15-2...
เขตคลองสามวา, TH
/
1 year ago
/
2056273 hits
เขตคลองสามวา, TH
1500000.00 ฿
saksan
premium
11 months ago
Preview
11825000.00 ฿
ขายที่ดินย่านธุรกิจ ชุมชนเคหะ1 จันทบุรี น้ำไม่ท่วม
ประกาศขายที่ดิน
11 months ago
ขายที่ดินย่านธุรกิจ ชุมชนเคหะ1 น้ำไม่ท่วม ซอยเคหะ16 การเคหะ1 พิกัด เคหะ1 ต.ท่าช้าง อ.เมือง จ.จันทบุรี เนื้อที่ 1 ไร่ 73 ตรว. เหมาะสำหรับทำธุรกิจการค้า อาคารพาณิชย์ ตึกเช่า แผนที่ https://maps.app.goo.gl/1mZjxF4GJirtT18g6
อำเภอเมืองจันทบุรี, TH
/
11 months ago
/
2056273 hits
อำเภอเมืองจันทบุรี, TH
11825000.00 ฿
pramual
คิดจะซื้อขายให้เช่า บ้าน ที่ดิน คอนโด อสังหาริมทรัพย์ คิดถึง chatuchak.com (จตุจักรดอทคอม)
การลงประกาศขายบ้านที่ดินบนเว็บ Chatuchak.com ท่านสามารถลงได้ฟรี ไม่จำกัดจำนวน ไม่ต้องสมัครสมาชิกก่อนลงประกาศ แต่ถ้าหากท่านสมัครสมาชิก เรามีระบบที่จะช่วยให้ท่านสามารถดูแล และเลื่อนประกาศได้สะดวกยิ่งขึ้น หากมีข้อสงสัยในการใช้งาน หรือต้องการลงประกาศแบบพรีเมี่ยม โทร 0856232091 อีเมล pramualsin@gmail.com
ประกาศล่าสุดบนเว็บของเรา
3 weeks ago
Preview
เช็คกับผู้ประกาศ
ขายที่ดินด่านสำโรง 38 ตร.ว. ถมดินแล้ว เดินทางสะดวก
ประกาศขายที่ดิน
3 weeks ago
???? ขายที่ดินด่านสำโรง ???? 38 ตร.ว. ???? ซอยด่านสำโรง 38/5 สำโรงเหนือ ✨ ทำเลดี เดินทางสะดวก ✨ เหมาะปลูกบ้าน โทร 0929807546 โทร 0949039241
อำเภอเมืองสมุทรปราการ, TH
/
3 weeks ago
/
42 hits
อำเภอเมืองสมุทรปราการ, TH
เช็คกับผู้ประกาศ
Metta_P
2 weeks ago
Preview
8190000.00 ฿
ขายที่ดิน ราคาประเมิน ขนาดที่ดิน 234 ตร.ว หมู่บ้านวิโรจน์วิลล์ บ้านกล้วย-ไทรน้อย บางบัวทอง นนทบุรี
ประกาศขายที่ดิน
2 weeks ago
<< เจ้าของขายเอง>> ขายที่ดิน ราคาประเมิน 234 ตร.ว หมู่บ้านวิโรจน์วิลล์ บ้านกล้วย-ไทรน้อย อ.บางบัวทอง ต.พิมลราช จ.นนทบุรี ::จุดเด่น:: 1.ขายเท่าราคาประเมิน (ราคาประเมิน ตรว .ละ35,000บาท= 8,190,000บาท) 2.ถมแล้ว ไฟฟ้า ประปาพร้อม 3.อยู่ในหมู่บ้านจัดสรร วิโรจน์วิลล์ แต่ไม่มีค่าส่วนกลาง 4.แปลงมุม ทำรั้วคอนกรีตให้เ...
/
2 weeks ago
/
29 hits
Unknown location
8190000.00 ฿
สายสุนีย์
3 weeks ago
Preview
150000.00 ฿
ขายที่ดินเปล่าถมแล้วในถนนลาดพร้าวซอย 48 กรุงเทพมหานคร
ประกาศขายที่ดิน
3 weeks ago
ต้องการขายที่ดินเปล่าถมแล้วราคาถูก มีเนื้อที่ดินที่ขายประมาณ 203 ตารางวา ที่ดินที่ขายตั้งอยู่ในถนนลาดพร้าวซอยแยก 48 ซอยแยก 28 (ซอยเดี่ยวกับซอยโรงเรียนสิริเทพ) ซอยลาดพร้าว 48 สามารถไปออกถนนสุทธิสารวินิจฉัยได้ วิ่งเข้ามาในซอยลาดพร้าว 48 แยก 28 เกือบสุดซอยที่ดินที่ขายตั้งอยู่ด้านขวามือ ที่ดินที่ขายติดถนนสาธารณะประโยชน์กว้...
เขตห้วยขวาง, TH
/
3 weeks ago
/
23 hits
เขตห้วยขวาง, TH
150000.00 ฿
PRAPAS99
1 week ago
Preview
2900000.00 ฿
ขายบ้านสร้างใหม่ สามร้อยยอด ประจวบคีรีขันธ์ 2.9 ล้าน วิวเขา 360 องศา
บ้าน
1 week ago
ขายบ้านสร้างใหม่ สามร้อยยอด ประจวบคีรีขันธ์ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องนั่งเล่น วิวเขา 360 องศา ขนาดเนื้อที่ 100 ตร.ว. ขนาดพื้นที่ใช้สอย 58 ตร.ม. ติดตั้งท่อระบายน้ำ ติดตั้งถังแซท ติดตั้งน้ำประปา ติดตั้งไฟฟ้าพร้อมใช้งาน ฟรีแอร์ขนาด 18,000 btu 1 เครื่อง ฟรีแทงค์เก็บน้ำ 1,000 ลิตร พร้อมปั๊มน้ำ ขายราคา 2.9 ล้าน โ...
อำเภอสามร้อยยอด, TH
/
1 week ago
/
16 hits
อำเภอสามร้อยยอด, TH
2900000.00 ฿
popti
2 weeks ago
Preview
32700000.00 ฿
หาเจ้าของใหม่บ้านสวนสไตล์รีสอร์ท นครนายก – พื้นที่แห่งความสุขใกล้ชิดธรรมชาติ
ที่ดิน
2 weeks ago
ขายบ้านสวนสไตล์รีสอร์ท ใกล้กรุงเทพ อำเภอองค์รักษ์ นครนายก สำหรับพักผ่อนเองหรือเปิดเป็นรีสอร์ทมีบ้านพักหลายหลังพร้อมอยู่ บนพื้นที่ 109 ไร่ 1 งาน 15 ตารางวา ขาย 300,000 บาท/ไร่ สอบถามเพิ่มเติมหรือสนใจนัดดูบ้าน เบอร์ 092-0872702 Add Line เบอร์นี้
อำเภอองครักษ์, TH
/
2 weeks ago
/
21 hits
อำเภอองครักษ์, TH
32700000.00 ฿
ไม่ระบุตัวตน
5 days ago
Preview
4800000.00 ฿
ขายบ้านเดี่ยวถูกที่สุดในโครงการ หมู่บ้านเพลส แอนด์ พาร์ค ประชาอุทิศ 90 เจ้าของขายเอง
บ้าน
5 days ago
!!เจ้าของบ้านขายเอง ลดราคาพิเศษ ฿4,800,000 ราคาถูกที่สุดในโครงการ!! บ้านเดี่ยว 2 ชั้น พื้นที่ 70.1 ตรว. ขนาดพื้นที่ใช้สอย 222 ตรม. 3ห้องนอน 3ห้องน้ำ 2ห้องครัว(ต่อเดิมเพิ่มอุปกรณ์ครบ) 2ที่จอดรถ จุดเด่นตัวบ้าน : - อยู่ซอย 8 ต้นโครงการเข้าออกสะดวก ใกล้ป้อมรปภ. และสปอร์ตคลับของโครงการ - หน้าบ้านโล่งโปร่งสบายเป็นส่วนตัวมีสว...
/
5 days ago
/
11 hits
Unknown location
4800000.00 ฿
ไม่ระบุตัวตน
1 week ago
Preview
1800000.00 ฿
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 (ห้องใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ ไม่เคยให้เช่า)
ประกาศขายคอนโด
1 week ago
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26 (ห้องใหม่ไม่เคยเข้าอยู่ ไม่เคยให้เช่า) ราคาขาย 1.75 ล้านบาท - 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ เนื้อที่ 32.18 ตร.ม. อาคาร E ชั้น8 - พร้อมที่จอดรถสะดวกสบาย - สภาพใหม่ ไม่เคยอยู่ ไม่เคยให้เช่า - หน้าต่างห้องหันไปทางทิศตะวันออก ภายในตกแต่งสวยงาม ครัวบิลท์อิน เตาไฟฟ้า เครื่องดูดควัน แอร์ เตียงนอนพร้อมที...
เขตบางกะปิ, TH
/
1 week ago
/
12 hits
เขตบางกะปิ, TH
1800000.00 ฿
jek
4 days ago
Preview
1800000.00 ฿
ขายด่วน! คุ้มสุดๆ ได้บ้าน 2 หลัง ทำเลทองย่านรามอินทรา เหมาะทั้งอยู่อาศัยและทำธุรกิจ เจ้าของขายเ
ประกาศขายบ้าน
4 days ago
✨ จุดเด่นที่ห้ามพลาด: คุ้มค่าเกินราคา: ซื้อแปลงเดียว ได้บ้านถึง 2 หลัง! จะอยู่เองหลังใหญ่ ปล่อยเช่าหลังเล็กก็ลงตัว ทำเลทองค้าขาย: เคยเปิดเป็นร้านขายของมาก่อน เหมาะสำหรับผู้ที่ต้องการทำธุรกิจ มีกลุ่มลูกค้าศักยภาพอยู่รอบด้าน สะดวกทุกการเดินทาง: ถนนหน้าบ้านเป็นคอนกรีต เข้า-ออกได้หลายเส้นทาง ทั้งซอยรามอินทรา 117 และซอยเจริ...